Landas: Datasheet PDF > Semikondaktor Manufacturer > FES10045 > FES10045 Datasheet
Datasheet na PDF para sa FES10045 mga resulta ng paghahanap
  • Part No: FES10045
    Manufacturer:
    Temperatura:
    Paglalarawan:
    THYRISTOR MODULE|AC SWITCH|1.2KV V(RRM)|50A I(T)
    PDF Size: Kb PDF Pages: Page
    Bumili FES10045
DatasheetPDF found 1 PDF dokumento na tumutugma sa iyong query:
Walang mga kaugnay na bahagi
  • FES10011
    THYRISTOR MODULE|BRIDGE|HALF-CNTLD|CC|400V V(RRM)|100A I(T)